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TAARIFA KWA UMMA
UHAKIKI NA UBORESHAJI WA TAARIFA ZAWATEJA

17.6.2025
Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (DAWASA)

inawatangazia Wateja wake wote katika Mikoa ya Dar es Salaaam na Pwani
kuwa, inaendelea na zoezi la uhakiki na uboreshaji wa taarifa za wateja kwa
lengo la kuendelea kuimarisha Mawasiliano kati ya Mamlaka na wateja.

Zoezi hili litahusisha upokeaji wa taarifa za wateja ambao wanapata huduma
za Majisafi na Majitaka na hawapokei ujumbe wa ankara kutoka DAWASA.

Taarifa hizi ziwasilishwe kuanzia Tarehe 18.6.2025 hadi 30.6.2025 Kwa
kutuma ujumbe au kupiga simu namba 0749 000 555. (Taarifa
zitakazopokelewa zitalindwa) au kuwasilisha taarifa hizo katika Ofisi za
DAWASA Zilizo karibu.

Kumbuka Malipo yote ya huduma za DAWASA hufanywa kupitia Mfumo wa
Malipo ya Serikali kwa kutumia Kumbukumbu Namba (Control namba)

Imetolewa na

Kitengo cha Mawasiliano
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